Tặng ông Park Hang-seo ấn phẩm báo Hải Dương xuân Giáp Thìn 2024
PV•11/03/2024 12:39
Sáng 11/3, tại buổi tiếp đón ông Park Hang-seo, các đồng chí lãnh đạo tỉnh Hải Dương đã tặng ông ấn phẩm báo Hải Dương xuân Giáp Thìn 2024.
Các đồng chí Trần Đức Thắng, Uỷ viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy; Triệu Thế Hùng, Phó Bí thư Tỉnh uỷ, Chủ tịch UBND tỉnh và phóng viên Báo Hải Dương (ngoài cùng bên phải) tặng báo Hải Dương xuân Giáp Thìn 2024 cho ông Park Hang - seo, nguyên huấn luyện viên trưởng đội tuyển bóng đá quốc gia Việt Nam.Đồng chí Bí thư Tỉnh ủy Trần Đức Thắng rất vui mừng chào đón ông Park Hang - seo đến với Hải DươngĐồng chí Bí thư Tỉnh ủy Hải Dương Trần Đức Thắng và các đồng chí lãnh đạo tỉnh tiếp đón ông ParkĐồng chí Bí thư Tỉnh ủy Trần Đức Thắng thông tin tới ông Park một số nét khái quát về tỉnh Hải DươngÔng Park Hang-seo bày tỏ vui mừng khi về thăm Hải DươngDịp này, phóng viên Báo Hải Dương có cuộc phỏng vấn độc quyền với thầy Park. Trong ảnh: Ông Park chụp ảnh kỷ niệm cùng phóng viên, kỹ thuật viên của Báo Hải DươngÔng Park Hang-seo và phóng viên Báo Hải DươngPV
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.