Học sinh khuyết tật trải nghiệm Tết Trung thu tại Bảo tàng tỉnh Hải Dương
PV•20/09/2023 10:00
Trong 2 ngày 18-19/9, Trung tâm Bảo trợ xã hội tỉnh Hải Dương (Sở Lao động, Thương binh và Xã hội) phối hợp Bảo tàng tỉnh tổ chức các hoạt động vui Tết Trung thu cho hơn 100 học sinh khuyết tật.
Đây là hoạt động giúp các em hòa nhập hơn với cộng đồng, tạo không khí vui tươi, giúp các em tích cực hơn trong học tậpHọc sinh được hướng dẫn tham quan khu vực trưng bày các đồ vật sử dụng trong Tết Trung thu Trải nghiệm làm đèn ông saoNiềm vui với sản phẩm do mình tự làmPV
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.