Những hình ảnh đầu tiên trên đường đua Giải việt dã Báo Hải Dương
TIẾN HUY - THẾ ANH•24/12/2023 09:00
Sau lễ khai mạc Giải việt dã Báo Hải Dương lần thứ 30 "Cùng Sacombank chạy vì sức khỏe cộng đồng", các vận động viên nhi đồng nam, nhi đồng nữ bước vào các nội dung thi đấu đầu tiên.
Các vận động viên nhi đồng nam xuất phát trên đường Trần Hưng Đạo đoạn gần công viên Bạch Đằng với cự ly 1,5 kmMột vận động viên nhi đồng nữ trả lời phỏng vấn của phóng viên Báo Hải Dương trước khi bước vào đường chạyCác vận động viên nhi đồng nam tách tốpMột vận động viên nhi đồng nữ về đích cự ly 1,5 kmVận động viên về nhất nội dung nhi đồng namTIẾN HUY - THẾ ANH
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.