Lễ duyệt binh ở Trường Sa trong ngày đầu năm mới Giáp Thìn
TB (theo TTXVN)•11/02/2024 08:37
Lễ duyệt binh ở Trường Sa trong ngày đầu năm mới không chỉ là dịp để biểu dương lực lượng mà còn thể hiện sự đoàn kết, ý chí quyết tâm giữ gìn lãnh thổ thiêng liêng của Tổ quốc.
Cán bộ, chiến sỹ các lực lượng đóng quân trên đảo Trường Sa trong trang phục chỉnh tề chuẩn bị duyệt binhĐội danh dự với Quân kỳ Quyết thắng duyệt binh đi qua lễ đài trước cờ Tổ quốc và cột mốc chủ quyền đảo Trường SaChiến sỹ duyệt binh trên đảo Trường SaCác đơn vị đóng quân trên đảo Trường Sa tham gia Lễ duyệt binhLễ duyệt binh ở Trường Sa là dịp thể hiện sự đoàn kết, ý chí quyết tâm giữ gìn lãnh thổ thiêng liêng của Tổ quốcCán bộ, công chức khối dân chính đảng và bà con nhân dân Trường Sa tham gia Lễ duyệt binhCán bộ, chiến sỹ và bà con nhân dân Trường Sa thể hiện ý chí quyết tâm bảo vệ chủ quyền quần đảo Trường SaTB (theo TTXVN)
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.