Vào những đêm xuân, thị xã Kinh Môn mang một vẻ đẹp khác lạ bởi được trang hoàng kỳ công, rực rỡ.
Dưới đây là một số hình ảnh phóng viên Báo Hải Dương ghi lại tại thị xã Kinh Môn vào những đêm đầu xuân Giáp Thìn 2024:
Cổng chào trên quốc lộ 17B từ cầu An Thái xuống là 1 trong 2 cổng chào mới được cải tạo, nâng cấp Đảo giao thông phường Hiệp An rực rỡ ngay cả trong đêm với rất nhiều cờ và điện chiếu sáng Nhà thi đấu đa năng thị xã Kinh Môn là một trong những công trình lớn của thị xã mới đưa vào sử dụng Nhà cao tầng mọc lên san sát, mang lại diện mạo khang trang cho thị xã Một góc trời đêm Đường Trần Hưng Đạo được trang trí bằng hệ thống cổng vòm, đèn điện, phục vụ nhân dân vui xuân, đón Tết Đảo giao thông tại ngã tư phường Hiệp Sơn lung linh dưới ánh điện Khu đô thị sinh thái Thành Công Cổng chào thị xã Kinh Môn trên quốc lộ 17B về phía Mạo Khê (Quảng Ninh) CHUNG - HƯƠNG
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.