Chủ tịch nước dâng hương, khai bút đầu xuân năm 2024
TB (theo TTXVN)•18/02/2024 12:38
Sáng 18/2, Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng dâng hương và dự lễ khai bút đầu xuân tại khu lưu niệm Anh hùng dân tộc, Danh nhân văn hóa thế giới Nguyễn Trãi, xã Nhị Khê, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng và các đại biểu thực hiện nghi lễ khai bút đầu xuân năm 2024 tại khu lưu niệm Anh hùng dân tộc, Danh nhân văn hóa thế giới Nguyễn TrãiChủ tịch nước Võ Văn Thưởng và các đại biểu thực hiện nghi lễ khai bút đầu xuân năm 2024Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng với cụ Nguyễn Thông, hậu duệ đời thứ 18 dòng họ Anh hùng dân tộc, Danh nhân văn hóa thế giới Nguyễn TrãiChủ tịch nước Võ Văn Thưởng dâng hương tại khu lưu niệm Anh hùng dân tộc, Danh nhân văn hóa thế giới Nguyễn TrãiChủ tịch nước Võ Văn Thưởng dâng hương tại khu lưu niệm Anh hùng dân tộc, Danh nhân văn hóa thế giới Nguyễn TrãiChủ tịch nước Võ Văn Thưởng ghi cảm tưởng tại khu lưu niệmTB (theo TTXVN)
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.