Chiều 26/9, Trường Mầm non Lê Lợi (Gia Lộc, Hải Dương) tổ chức chương trình “Vui Tết Trung thu” năm 2023 với nhiều hoạt động vui nhộn, ý nghĩa.
Trường Mầm non Lê Lợi tặng 5 suất quà (mỗi suất200.000 đồng), doanh nghiệp tặng 5 suất quà (mỗi suất150.000 đồng) cho trẻ em hoàn cảnh khó khăn. Ngoài ra, UBND xã Lê Lợi và một số đoàn thể xã tặng quà cho các cháu nhân dịp Tết Trung thu Tiết mục múa rồng đặc sắc Trẻ thích thú với màn múa lânChú Tễu giao lưu cùng các bé Chương trình có nhiều tiết mục văn nghệ đặc sắc do các bé thể hiện Các bé được chơi trò hỏi đáp có thưởng về Tết Trung thu cùng chú Cuội và chị Hằng Trên 400 bé và đông đảo phụ huynh hào hứng với chương trình vui Tết Trung thu Dịp này, Trường Mầm non Lê Lợi còn tổ chức nhiều hoạt động trải nghiệm bổ ích. Trong ảnh: Các bé đang trang trí, sắp xếp mâm ngũ quả Giáo viên cùng trẻ nặn tò he Trẻ được tự tay làm bánh Trung thu THẾ ANH-TUẤN ANH
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.